ทาวน์เฮาส์พูลวิลล่า 3ห้องนอน 2 ชั้นติดสระว่ายน้ำ

ไทย พาราไดซ์ เซาท์ ชะอำ, เพชรบุรี
Price: ฿ 4,200,000
พิมพ์
ทาวน์เฮ้าส์
ขนาด
110 ตร.ม
ห้องนอน
3
ห้องน้ำ
3
รายละเอียด
อ้างอิง: LAZ210655
พิมพ์: ทาวน์เฮ้าส์
ขนาดภายใน: 110
ราคาต่อ ตร.ม.:: ฿ 38,182
ห้องนอน: 3
ห้องน้ำ: 3

เกี่ยวกับรายการนี้

ภาพรวม

ทาวน์เฮาส์สไตล์พูลวิลล่า 2 ชั้นในโครงการเงียบสงบใจกลางชะอำ พื้นที่ใช้สอยประมาณ 110 ตารางเมตรพร้อมแบบบ้านโปร่งสบาย เหมาะสำหรับอยู่อาศัยระยะยาวหรือบ้านพักตากอากาศส่วนตัว

ตัวบ้านเป็นกรรมสิทธิ์ขาดให้ความมั่นใจในระยะยาว ดีไซน์ร่วมสมัยเชื่อมต่อพื้นที่ในบ้านกับสระว่ายน้ำและสวนได้อย่างลงตัว

คุณสมบัติและจุดเด่นของตัวบ้าน

ภายในประกอบด้วย 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำรองรับครอบครัวได้สบาย พื้นที่นั่งเล่นออกแบบเปิดโล่งเชื่อมระเบียงด้านหน้าและมองเห็นสระได้ชัดเจน ประตูบานเลื่อนกระจกขนาดใหญ่ช่วยรับแสงธรรมชาติและลมจากด้านนอก

โซนนั่งเล่นตกแต่งผนังก่ออิฐโชว์แนวพร้อมชั้นวางทีวีบิวต์อินอย่างเป็นระเบียบ บริเวณรับประทานอาหารเชื่อมต่อบันไดไม้และราวบันไดงานไม้แกะสลักเพิ่มความอบอุ่นสไตล์บ้านพักตากอากาศ

ครัวบิวต์อินรูปตัวแอลพร้อมตู้เก็บของลายไม้เข้มทั้งด้านบนและล่าง เคาน์เตอร์ท็อปหินพร้อมซิงก์ล้างจานสองหลุมใช้สอยสะดวก ชุดเตาแก๊สเตาอบเครื่องดูดควันตู้เย็นและไมโครเวฟจัดวางเป็นสัดส่วน

ทำเลและพื้นที่โดยรอบ

ที่ตั้งอยู่ในย่านชะอำจังหวัดเพชรบุรีใกล้แหล่งท่องเที่ยวและชายหาด ทำเลในโครงการมีถนนและทางเดินจัดภูมิทัศน์สวยงาม มีไฟส่องสว่างภายนอกสร้างความปลอดภัยช่วงค่ำ

อาคารในโครงการสูงเพียง 2 ชั้นบรรยากาศไม่แออัด ระเบียงชั้นบนและเฉลียงชั้นล่างของแต่ละยูนิตให้ความเป็นส่วนตัวและรับมุมมองสวนได้ดี

บริเวณใกล้เคียงและสิ่งแวดล้อม

รอบสระว่ายน้ำส่วนกลางรายล้อมด้วยต้นปาล์มและต้นไม้เขตร้อน บรรยากาศเหมาะสำหรับพักผ่อนทั้งวัน ทางเดินรอบอาคารปูพื้นเรียบร้อยมีไม้ประดับกระถางแขวนและสวนหย่อมเพิ่มความร่มรื่น

จำนวนยูนิตในโครงการมีไม่มากทำให้ผู้อยู่อาศัยรู้สึกสงบเงียบ พื้นที่ส่วนกลางจัดวางเก้าอี้อาบแดดและมุมพักผ่อนริมสระอย่างเป็นระเบียบ